สรุปเหรียญตามสถาบัน (ระดับมัธยมศึกษา) » โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา
เหรียญทอง จำนวน 8 เหรียญ (นับเหรียญ 8 เหรียญ) | ||
---|---|---|
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.อุกฤษฏ์ เชยกลิ่นเทศ |
|
กรีฑา - ขว้างจักร มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.ภัทรภณ แย้มสกุลณา |
|
ซอฟท์บอล - มัธยมศึกษา ทีมหญิง | นางสาวสุพิชชา เบญจวรรณ์ นางสาวกัญสิฐาณา พันนิตย์อุดม นางสาวภัคมณฑน์ เจริญกิจโชติภัทร์ นางสาวสุพรรดา เกตุมณี นางสาวนภัสสร หทัยศีลวัต นางสาวพิชญ์ภัสสร์ สระทองเนือง นางสาวกชพรรณ มหปฐมธนภณ นางสาวดนิตา อ่อนศิริ นางสาวมลธิชา พรพิพัฒน์มั่นคง นางสาวนภัสวรรณ ธรรมรักษ์เจริญ นางสาวปุณยนุช แผนสท้าน นางสาวกรณิศ สินพูลผล นางสาวณิชา จันทรวัฒนาวณิช นางสาวนันท์นภัส ว่องไวไพโรจน์ นางสาวพรชิตา บุญเสถียร |
|
เปตอง - ทีม 3 คน มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | | |
ลีลาศ - Latin American : Class A (5 จังหวะ) Samba,Cha Cha Cha,Rumba,Paso Doble,Jive มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวกัญสิฐาณา พันนิตย์อุดม นายจตุรงค์ คชศิลา |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 15 ปี : กบ 50 เมตร บุคคลชาย | ด.ช.ปภังกร สิงห์กลิ่น |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 15 ปี : กบ 100 เมตร บุคคลชาย | ด.ช.ปภังกร สิงห์กลิ่น |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 15 ปี : กบ 100 เมตร บุคคลหญิง | นางสาวพีรภา มูลจิตร |
|
หมายเหตุ ** หมายถึง ไม่นับเหรียญ |
เหรียญเงิน จำนวน 6 เหรียญ (นับเหรียญ 6 เหรียญ) | ||
---|---|---|
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.ภัทรภณ แย้มสกุลณา |
|
กรีฑา - ขว้างจักร มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.อุกฤษฏ์ เชยกลิ่นเทศ |
|
กรีฑา - ขว้างจักร มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.ชิตสุดา กล้าหาญ |
|
กอล์ฟ - คลาส A (อายุระหว่าง 16-18 ปี) บุคคลหญิง | นางสาวจิณณพัตร ฤทธิ์ทวี |
|
วอลเลย์บอล - ทีม มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.พรรวินท์ พละศักดิ์ ด.ญ.กรนภา น้อยคล้าย ด.ญ.ณภัทรสรณ์ ชื่นกลิ่นธูป ด.ญ.สุดารัตน์ ลาทวี ด.ญ.ชุติมา ศรีนวล ด.ญ.พลอยปภัส บุญจง ด.ญ.นวินดา ไกรทองสุข ด.ญ.ชิตสุดา กล้าหาญ ด.ญ.สกุลกาญจน์ เพ่งผล ด.ญ.กัลป์ภัสสร สุขวัฒนาสินิทธิ์ ด.ญ.รัตนวลี สระทองจุติ ด.ญ.วิริญาภรณ์ แจ้งชัด ด.ญ.ณัฐรดา ภูผา ด.ญ.สุณิชา สมบุญเก่า ด.ญ.ศศิธร จงสมบูรณ์โภคา |
|
ฮอกกี้ - Six-a-side 6 คน ทีมชาย | ด.ช.สิรภัทร ห้วยหงษ์ทอง ด.ช.กิตติ์บดินทร์ สุวรรณปทุมเลิศ ด.ช.สุวีร์ พลับจะโปะ นายณพวัฒน์ เยือกเย็น นายภาณุวัชร ลิ้มศรีสถาพรกุล นายวิชยุตม์ ว่องวัฒนกิจ นายศุภกฤต สงสุวงค์ นายมนตรี ศรีนวลขำ นายณัฐชนน เจริญพร นายพีรวัฒน์ ทับทิม |
|
หมายเหตุ ** หมายถึง ไม่นับเหรียญ |
เหรียญทองแดง จำนวน 11 เหรียญ (นับเหรียญ 11 เหรียญ) | ||
---|---|---|
กรีฑา - วิ่ง 1500 เมตร มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.ธมลพรรณ สุริยวงศ์ |
|
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายธนพล พรหมดวง |
|
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | นางสาวพีรภา มูลจิตร |
|
กรีฑา - ขว้างจักร มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายศิรชัช มีสง่า |
|
ซอฟท์บอล - มัธยมศึกษา ทีมชาย | ด.ช.พนา ถมค้าพาณิชย์ นายชัยพล โอบอ้อม นายสิรวิช ษ.สุนทรนิรัตน์ นายธนภัทร เรืองสุขอุดม นายณัชพล เจริญนนทสิทธิ์ นายศุภวัฒน์ พุกบุญมี นายปิยทัศน์ ประหยัดทรัพย์ นายจักรพงศ์ เลาหบุตร นายชิติภูมิ ศรีนวล นายธรรวา กอบอุดมวณิช นายณภัทร ปัทมโรจน์ นายวรัญชัย วิวัฒน์ภาสวร นายพิชชา กฤษดาธนดล นายณรงค์กร พีรพรธรรม |
|
เซปักตะกร้อ - มัธยมศึกษาตอนปลาย ทีมชาย | นายณภัทร มณีรัตน์ นายชยพล ปิ่นทอง นายภูวกร ค้าธัญเอกมงคล นายทินพงษ์ ศิริประไพ นายวัชรากร ชิณวงษ์รอด |
|
เปตอง - บุคคล : เดี่ยว มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | | |
ฟุตซอล - มัธยมศึกษาตอนปลาย ทีมชาย | นายฐิติพันธุ์ เพลงปาน นายธนบดี หัตถาภรณ์สกุล นายสุรชัช แซ่ว่อง นายณภัทร มณีรัตน์ นายปุณณพ ศักดิ์ศรีสกุล นายพฤกษ์ ดวงงามยิ่ง นายพันธศักดิ์ อุบลสิงห์ นายอภิวัฒน์ รามัญอุดม นายธนเชษฐ์ พุทธจักรศรี นายทินพงษ์ ศิริประไพ นายรัฐภัทร์ วุฒิไชยกาญจน์ นายณัฐภัทร สิรินวรัตน์พันธุ์ นายวีธ์ไชย ปัญญาพิสุทธิกุล นายพชร เรืองฉาย |
|
ฟุตซอล - มัธยมศึกษา ทีมหญิง | ด.ญ.วศินี สระทองอ่วม ด.ญ.ทักษ์สินี อรุณรุวิวัฒน์ นางสาวปีย์รดา สมบูรณ์ทรัพย์ นางสาวพจณิชา ยิ้มหนองโพธิ์ นางสาววรางคณา กลิ่นพุฒซ้อน นางสาวสินนภรณ์ วิภาณุรัตน์ นางสาวจิดาภา ศรีอินทร์สุทธิ์ นางสาวสิริกร ภิรมยาภรณ์ นางสาวธารารัตน์ ศรีทอง |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 15 ปี : ฟรีสไตล์ 50 เมตร บุคคลชาย | ด.ช.ปภังกร สิงห์กลิ่น |
|
ฮอกกี้ - Outdoor 11 คน ทีมหญิง | ด.ญ.นิจภาสินี เกียรติชูสกุล ด.ญ.ปุณยวีร์ นิลยนารถ ด.ญ.ณณัช ตันจริยภรณ์ ด.ญ.ธวัลรัตน์ สืบประเสริฐกุล ด.ญ.ณัฐิดา เพชร์กล้า ด.ญ.วริศรา จำปาเงิน ด.ญ.กณกมาศ เติมคุนานนท์ ด.ญ.นัชชา มุสิกบัณฑิตย์ ด.ญ.จิดาภา ทองหล่อ นางสาวกัญญาณัฐ ตั้งเจริญ นางสาวธิชา ธีระอนุกูล นางสาวพิชชาภา อบเชย นางสาววรรณรดา เหล่าจินดาพันธ์ นางสาวพิมพิศา เหล่าจินดาพันธ์ นางสาวกันต์กนิษฐ์ เจริญผล |
|
หมายเหตุ ** หมายถึง ไม่นับเหรียญ |