สรุปเหรียญตามสถาบัน (ระดับมัธยมศึกษา) » โรงเรียนสาธิต "พิบูลบำเพ็ญ" มหาวิทยาลัยบูรพา
เหรียญทอง จำนวน 20 เหรียญ (นับเหรียญ 20 เหรียญ) | ||
---|---|---|
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายศุภกร การวงษ์ |
|
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.วรากุล ยอดจันทร์ |
|
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.วรากุล ยอดจันทร์ |
|
กรีฑา - พุ่งแหลน มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายเดโชชัย พรประพันธ์ |
|
กรีฑา - พุ่งแหลน มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.พัทธ์ธีรา สาครตระกูล |
|
เทนนิส - บุคคล : เดี่ยว มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายกฤช จิตโรภาส |
|
เทนนิส - บุคคล : คู่ มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายกฤช จิตโรภาส นายกฤษฎิ์ จิตโรภาส |
|
เทนนิส - บุคคล : คู่ผสม มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวชนากานต์ มะโนอิ่ม นายสุวภัทร จินดาไทย |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 18 ปี : ฟรีสไตล์ 200 เมตร บุคคลชาย | นายธีรวัฒน์ เพชรวิเชียร |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 15 ปี : ฟรีสไตล์ 50 เมตร บุคคลชาย | ด.ช.ศวัส แสนเยีย |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 15 ปี : ผีเสื้อ 50 เมตร บุคคลชาย | ด.ช.ศวัส แสนเยีย |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 15 ปี : ฟรีสไตล์ 100 เมตร บุคคลชาย | ด.ช.ศวัส แสนเยีย |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 15 ปี : ฟรีสไตล์ 100 เมตร บุคคลหญิง | นางสาวญาดา แนบถนอม |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 15 ปี : ฟรีสไตล์ 200 เมตร บุคคลหญิง | นางสาวญาดา แนบถนอม |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 13 ปี : ฟรีสไตล์ 100 เมตร บุคคลชาย | ด.ช.สรวิศ นักการ |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 13 ปี : กรรเชียง 100 เมตร บุคคลชาย | ด.ช.นทีดล ไข่มุกข์ |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 13 ปี : เดี่ยวผสม 200 เมตร บุคคลชาย | ด.ช.นทีดล ไข่มุกข์ |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 13 ปี : ฟรีสไตล์ 200 เมตร บุคคลชาย | ด.ช.นทีดล ไข่มุกข์ |
|
หมากกระดาน - หมากล้อม : ทีม มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวบุญธิชา มูลอ้อม นายนรินทร์โชติ อาจารีพิพัฒน์ |
|
หมากกระดาน - หมากล้อม : บุคคล มัธยมศึกษาตอนปลาย | นายนรินทร์โชติ อาจารีพิพัฒน์ |
|
หมายเหตุ ** หมายถึง ไม่นับเหรียญ |
เหรียญเงิน จำนวน 24 เหรียญ (นับเหรียญ 24 เหรียญ) | ||
---|---|---|
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.ณัฐรดา จตุพงษ์ |
|
กรีฑา - วิ่ง 1500 เมตร มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.วรากุล ยอดจันทร์ |
|
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.เมธีณัฐ นาเอก ด.ช.ฐาปนัท โกสุมวัชราภรณ์ ด.ช.กิตติทัต สืบสำราญ ด.ช.ภาคิน ธนะดีวงศ์ ด.ช.คณาธิป ทรัพย์มหาศาล |
|
กรีฑา - วิ่งผลัดผสม (Medley relay) 100,200,300,400 เมตร มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.ปัญญากร โชติ ด.ช.รชต ศิวนาถฤทธิ ด.ช.คณาธิป ทรัพย์มหาศาล ด.ช.นาวิน กัลยา ด.ช.กณิศ ชัยวรกุล ด.ช.ภาคิน ธนะดีวงศ์ |
|
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายณกรณ์ ศรีวรนารถ |
|
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.นาวิน กัลยา |
|
กรีฑา - พุ่งแหลน มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.คณาธิป ทรัพย์มหาศาล |
|
กรีฑา - พุ่งแหลน มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายณัฐภัทร ลีนะวัต |
|
กอล์ฟ - คลาส B (อายุระหว่าง 14-15 ปี) ทีมชาย | ด.ช.จิรเดช เชาวรัตน์ นายชินภัทร ตั้งหะรัฐ นายพงศ์ธรรศ ศุภ์ธนัชภัคชนา นายณัฐภูมิ สิงห์โตนิเวศ |
|
กอล์ฟ - คลาส B (อายุระหว่าง 14-15 ปี) บุคคลชาย | | |
เทเบิลเทนนิส - ทีม มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวรุ่งฟ้า อารยะรุ่งเจริญกิจ นางสาวปัณฑิตา พิทักษ์วาปี นางสาวกันต์กนิษฐ์ ผลพอตน |
|
เทเบิลเทนนิส - บุคคล : เดี่ยว มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.สิรวิชญ์ จิมากร |
|
เทเบิลเทนนิส - บุคคล : คู่ มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวรุ่งฟ้า อารยะรุ่งเจริญกิจ นางสาวปัณฑิตา พิทักษ์วาปี |
|
เทเบิลเทนนิส - บุคคล : คู่ มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.สิรวิชญ์ จิมากร ด.ช.ธนโชติ มั่นคง |
|
แบดมินตัน - ทีม มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายชยุตม์ ฉัตรมงคล นายประพันธ์ พงษ์ประพันธ์ นายรุจิรธรรม ยุติธรรม นายธนภพ ดีเด่น นายจิตรดิลก สายสืบสวัสดิ์ |
|
ลีลาศ - Latin American : Class A (5 จังหวะ) Samba,Cha Cha Cha,Rumba,Paso Doble,Jive มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวชีวพร สุขผล นายคงฒ์พศุตม์ วอลลี่ย์ |
|
ลีลาศ - Latin American : Class B (4 จังหวะ) Samba,Cha Cha Cha,Rumba,Jive มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวชีวพร สุขผล นายคงฒ์พศุตม์ วอลลี่ย์ |
|
วอลเลย์บอล - ทีม มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวบัณทิตา กลิ่นหอมหวล นางสาวบัณฑิตา ข่าขันมะลี นางสาวสมิหลา เชี่ยวกิจ นางสาวชนนิกานต์ โพธิกุล นางสาวพิชญาภัค ประสาร นางสาวศิรประภา กลิ่นหอมหวล นางสาวพิชยา ประสาร นางสาวชวิศา อรุณสถิตย์ชัย นางสาวสริตา สร้อยสน |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 18 ปี : ฟรีสไตล์ 100 เมตร บุคคลชาย | นายธีรวัฒน์ เพชรวิเชียร |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 15 ปี : ผีเสื้อ 100 เมตร บุคคลหญิง | นางสาวญาดา แนบถนอม |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 13 ปี : ผีเสื้อ 50 เมตร บุคคลชาย | ด.ช.สรวิศ นักการ |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 13 ปี : ผีเสื้อ 100 เมตร บุคคลชาย | ด.ช.สรวิศ นักการ |
|
หมากกระดาน - หมากรุกไทย : บุคคล มัธยมศึกษาตอนปลาย | นายวศิ ปาริชาติธนกุล |
|
หมากกระดาน - เอแม็ท : ทีม มัธยมศึกษาตอนต้น | ด.ช.นัทธพงศ์ เสริมวิฑูรย์ ด.ญ.พิชญา ศาสตรานรากุล ด.ญ.ด.ญ.มนัสวี พานิชย์ |
|
หมายเหตุ ** หมายถึง ไม่นับเหรียญ |
เหรียญทองแดง จำนวน 27 เหรียญ (นับเหรียญ 27 เหรียญ) | ||
---|---|---|
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.กณิศ ชัยวรกุล |
|
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.เมธีณัฐ นาเอก |
|
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวพัชรพร ศรีสุวรรณ |
|
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.ธีรพงษ์ อุทัยเสน |
|
กรีฑา - ขว้างจักร มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.อิงครัต คำแก้ว |
|
กรีฑา - พุ่งแหลน มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.ฐาปนัท โกสุมวัชราภรณ์ |
|
กอล์ฟ - คลาส B (อายุระหว่าง 14-15 ปี) บุคคลหญิง | ด.ญ.มนัสนันท์ โชติกะพุกกณะ |
|
เทนนิส - ทีม มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายภูชิต ยุทธกล้า นายสุวภัทร จินดาไทย นายภัทรพงษ์ หลิมเทียนลี้ นายกฤช จิตโรภาส นายกฤษฎิ์ จิตโรภาส |
|
เทนนิส - บุคคล : คู่ มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวชนากานต์ มะโนอิ่ม นางสาวฐิติรัตน์ งามจรรยาภรณ์ |
|
เทนนิส - บุคคล : คู่ผสม มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวฐิติรัตน์ งามจรรยาภรณ์ นายภัทรพงษ์ หลิมเทียนลี้ |
|
เทเบิลเทนนิส - ทีม มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายคณัสนันท์ วิริยพงศ์รัตน์ นายอัศจรรย์ ชลธาล นายภาชีวศิลป์ ชีวะธรรมานนท์ นายชยุตพล เกิดทรรศนะ |
|
เทเบิลเทนนิส - ทีม มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.สิรวิชญ์ จิมากร ด.ช.ธนโชติ มั่นคง ด.ช.นพณัฐ เสมอวงษ์ ด.ช.ศุภณัฐ จันทรกานตานนท์ |
|
เทเบิลเทนนิส - ทีม มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.ณัฎฐ์มุกตาภา มงคลการไพศาล ด.ญ.ปุญญิศา พิทักษ์วาปี ด.ญ.แชอึน คิม ด.ญ.ณัฐรดา จตุพงษ์ |
|
เทเบิลเทนนิส - บุคคล : คู่ มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.ณัฎฐ์มุกตาภา มงคลการไพศาล ด.ญ.ปุญญิศา พิทักษ์วาปี |
|
แบดมินตัน - ทีม มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.ภัทรลภัส ใช้ฮวดเจริญ ด.ช.ปฏิภาณ อภิบาล ด.ช.ธนสิน ศิริวรรณ ด.ช.ชยากร ชัชยานุกร ด.ช.โทะโมะยะ พิมทะวงศ์ |
|
แบดมินตัน - บุคคล : เดี่ยว มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.ภัทรลภัส ใช้ฮวดเจริญ |
|
แบดมินตัน - บุคคล : เดี่ยว มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวนันทิชา นนทะโคตร |
|
แบดมินตัน - บุคคล : เดี่ยว มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.ธนสิน ศิริวรรณ |
|
แบดมินตัน - บุคคล : เดี่ยว มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.สิมิลัน จันทร์ดำรงกุล |
|
ลีลาศ - Latin American : Class D (2 จังหวะ) Cha Cha Cha,Rumba มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวชนม์นิภา บรรณจิรกุล นายศตวรรษ ฤกษ์อวนศรี |
|
วอลเลย์บอล - ทีม มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.ภัทรพล เสริมวงศ์วัฒนา ด.ช.ปัณณวัจ คุ้มชาติ ด.ช.วิศรุต นรสิงห์ ด.ช.ชวรัชต์ ลุนชัยภา ด.ช.โฮจิน ยุน ด.ช.ปิติ โล ด.ช.ธนิสร แผ่นทองประเสริฐ ด.ช.ทศชพิชญ์ สงวนรัตน์ ด.ช.กษิดิศ ประยูรทอง |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 18 ปี : กรรเชียง 50 เมตร บุคคลชาย | นายทิวัตถ์ โสภณ |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 18 ปี : ผีเสื้อ 100 เมตร บุคคลชาย | นายธีรวัฒน์ เพชรวิเชียร |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 18 ปี : กรรเชียง 100 เมตร บุคคลชาย | นายทิวัตถ์ โสภณ |
|
หมากกระดาน - เอแม็ท : ทีม มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวญาณินท์ ยนจอหอ นางสาวสิดาพร น้ำจันทร์ นายอัษฎาวุธ อาจฤทธิ์ นายศุภกร กาญจนะ |
|
หมากกระดาน - เอแม็ท : บุคคล มัธยมศึกษาตอนต้น | ด.ญ.พิชญา ศาสตรานรากุล |
|
แฮนด์บอล - ทีม มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.ธัญพิชชา ประสพผล ด.ญ.โยษิตา พูลทรัพย์ ด.ญ.ภูษณิศา จิตติเรืองเกียรติ ด.ญ.ญาณธิชา ศรีสำราญ ด.ญ.พิมญาดา เท่งเจียว ด.ญ.พรรัตน์ชนก งามกิจเจริญลาภ ด.ญ.นภัสสร สุวรรณใจ นางสาวไอริณ แก้วซิ้ม นางสาวณิชกานต์ เปรมจิต นางสาวศุภิสรา พุ่มพวง นางสาวรวิปรียา จันทรี |
|
หมายเหตุ ** หมายถึง ไม่นับเหรียญ |