สรุปเหรียญตามสถาบัน (ระดับมัธยมศึกษา) » โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยศิลปากร
เหรียญทอง จำนวน 9 เหรียญ (นับเหรียญ 9 เหรียญ) | ||
---|---|---|
กรีฑา - กระโดดไกล มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวกานดารัตน์ ทองอ่อน |
|
กรีฑา - กระโดดไกล มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.ปราชญ์ ปั้นกล่ำ |
|
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.ปราชญ์ ปั้นกล่ำ |
|
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวกานดารัตน์ ทองอ่อน |
|
กรีฑา - กระโดดสูง มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.ปราชญ์ ปั้นกล่ำ |
|
กรีฑา - กระโดดสูง มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวกัลยกร สุฉันทบุตร |
|
กอล์ฟ - คลาส B (อายุระหว่าง 14-15 ปี) บุคคลหญิง | ด.ญ.แพรพลอย ตะโกภู่ |
|
เปตอง - Shooting 1 คน มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวเมญาณ์ สัจจธรรมธวัช |
|
ฟุตซอล - มัธยมศึกษา ทีมหญิง | ด.ญ.อิสรีย์ นิ่มนวลภูพานิช ด.ญ.นันทิตา ดนตรีเสนาะ ด.ญ.ปนัดดา แวววีรคุปต์ ด.ญ.อติการนต์ หู้เต็ม นางสาวธนพร สุภชัยพานิชพงศ์ นางสาวกานดารัตน์ ทองอ่อน นางสาวพิมพ์นภา นิ่มปุญญกำพงษ์ นางสาวพรปภัส นิลทองคำ นางสาวภิชญาดา ปกรณันทน์ นางสาวจุฑามาศ รัตนา นางสาวพัทธนันท์ อาวุธวิทยา นางสาวฐานพันธ์ อินทร์เพชร นางสาวพศิกา กิจกอบชัย นางสาวชนกานต์ อินทรีย์ |
|
หมายเหตุ ** หมายถึง ไม่นับเหรียญ |
เหรียญเงิน จำนวน 5 เหรียญ (นับเหรียญ 5 เหรียญ) | ||
---|---|---|
กรีฑา - กระโดดสูง มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวชญาดา พงษ์พัว |
|
เทนนิส - ทีม มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.ชามาวีร์ ปรางเปรมปรี ด.ญ.อัญชสา วิโรจน์กิจเจริญ ด.ญ.ศรีกร อินต๊ะสาน ด.ญ.ธีรดา ธีรภาพสกุลวงศ์ |
|
เปตอง - Shooting 1 คน มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.นิติพัฒน์ ธงทัศวรรธนะ |
|
เปตอง - บุคคล : เดี่ยว มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | | |
เปตอง - บุคคล : คู่ผสม มัธยมศึกษาตอนต้น | | |
หมายเหตุ ** หมายถึง ไม่นับเหรียญ |
เหรียญทองแดง จำนวน 14 เหรียญ (นับเหรียญ 14 เหรียญ) | ||
---|---|---|
กรีฑา - กระโดดไกล มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวดนชิดา ช่วยประสาทวัฒนา |
|
กรีฑา - กระโดดสูง มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายอภิชัย แตระกูล |
|
กรีฑา - พุ่งแหลน มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวธนพร สุภชัยพานิชพงศ์ |
|
กรีฑา - พุ่งแหลน มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายนพนันท์ ปิ่นเกล้า |
|
กอล์ฟ - คลาส B (อายุระหว่าง 14-15 ปี) บุคคลชาย | | |
เทนนิส - บุคคล : คู่ มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.ภฤศ จันทนะภาพ ด.ช.ภาสวุฒิ อภิรักษ์อร่ามวง |
|
เทนนิส - บุคคล : คู่ผสม มัธยมศึกษาตอนต้น | ด.ช.จีรวัสส์ ภัสสิริวิชช์ ด.ญ.อัญชสา วิโรจน์กิจเจริญ |
|
เทนนิส - บุคคล : คู่ผสม มัธยมศึกษาตอนต้น | ด.ช.ภฤศ จันทนะภาพ ด.ญ.ศรีกร อินต๊ะสาน |
|
เปตอง - ทีม 3 คน มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | | |
เปตอง - Shooting 1 คน มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.พิมลพรรณ ภัทรพูนสิน |
|
เปตอง - บุคคล : เดี่ยว มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | | |
เปตอง - บุคคล : คู่ผสม มัธยมศึกษาตอนปลาย | | |
ฟุตซอล - มัธยมศึกษาตอนปลาย ทีมชาย | นายบดินทร์ ธัมม์บันดาลสุข นายภัคฌาวัฒน์ วะณะทอง นายภวพรรธน์ ปิยเจริญพัฒน์ นายฐานวัต มัยญะกิต นายณัฏฐ์นวัต ทวีวุฒิจิรโชติ นายศุภณัฐ พงษ์สวัสดิ์ นายศิริมงคล อริยะเลิศชัย นายพรภวิษญ์ เชื่อมวราศาสตร์ นายนันทพัทธิ์ พุ่มกุมาร นายตุลณ์ธรรม สถิตย์ นายจิตรภาณุ โชติกะคาม นายวิชญสิทธิ์ สุริยะฉาย นายพงศ์ธร ศุภสาร นายภัคพงษ์ วุฒิกิจจาทร |
|
วอลเลย์บอล - ทีม มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวธนพร สุภชัยพานิชพงศ์ นางสาวมัลลิกา รัตนโพธิ์เศรษฐ นางสาวอัณศิมา กาบทอง นางสาวณัฏฐ์รุจา วัยนิพิฐพงษ์ นางสาวจุฑามาศ รัตนา นางสาวรัตนพร คงอินใหญ่ นางสาวณัฏฐณิชา กำภูพงษ์ นางสาวสุธาสินี ดุษฎีพฤฒิพันธ์ุ นางสาวนภัสวรรณ ปั้นทอง นางสาวแพรธิดา จีนเมือง |
|
หมายเหตุ ** หมายถึง ไม่นับเหรียญ |