สรุปเหรียญตามสถาบัน (ระดับมัธยมศึกษา) » โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
เหรียญทอง จำนวน 10 เหรียญ (นับเหรียญ 10 เหรียญ) | ||
---|---|---|
กรีฑา - กระโดดสูง มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายศุภวิชญ์ แสนสุข |
|
บาสเกตบอล - ทีม มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | ด.ช.ภาณุวิชญ์ สมทรง ด.ช.นพวินท์ ศึกหาญอาชาวงศ์ ด.ช.วรท ไลวานิช ด.ช.อนันดา แวหะมะ ด.ช.ปกรณ์ ทักษิณานุรักษ์ ด.ช.แสนรัก รงเรือง ด.ช.วันสถาปนา กูลรมย์ นายชินกฤต ปัตตศิริเสนีย์ นายชลชาติ บุญรักษา นายอามีน เจ๊ะอุบง |
|
เปตอง - บุคคล : เดี่ยว มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย | | |
ฟุตซอล - มัธยมศึกษาตอนปลาย ทีมชาย | นายสุทธิพงศ์ สุทธิประภา นายฟาเดล อาดหมาด นายฟูฎัยลัน มหัตตระกูล นายฟาดิล มะ นายวัฟรี เมาะมูลา นายมูฮัมมัดอามาล อาเก็บอุไร นายอัฟฟาน วาแวนิ นายฮาฟีซี นิมะ นายชามิล ชายกุล นายวรันธร ฟูสิริพงษ์ นายนาดีม สาและ นายศุภกฤต ใจวิจิตร นายมูฮัมมัดอัสลัม หะยีอาวัง นายอิรฟาน อารมย์ |
|
ลีลาศ - Standard : Class C (3 จังหวะ) Waltz,Tango,Quickstep มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวปรมาภรณ์ แก้วมุนีโชค นายปธานิน แก้วมุนีโชค |
|
ลีลาศ - Standard : Class D (2 จังหวะ) Waltz,Tango มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวปรมาภรณ์ แก้วมุนีโชค นายปธานิน แก้วมุนีโชค |
|
ลีลาศ - Latin American : Class B (4 จังหวะ) Samba,Cha Cha Cha,Rumba,Jive มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวปรมาภรณ์ แก้วมุนีโชค นายปธานิน แก้วมุนีโชค |
|
ลีลาศ - Latin American : Class C (3 จังหวะ) Cha Cha Cha,Rumba,Jive มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาววรยา ลิ่มกังวาฬมงคล นายธนพล แตกกิ่ง |
|
ลีลาศ - Latin American : Class D (2 จังหวะ) Cha Cha Cha,Rumba มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาววรยา ลิ่มกังวาฬมงคล นายธนพล แตกกิ่ง |
|
หมากกระดาน - เอแม็ท : บุคคล มัธยมศึกษาตอนต้น | ด.ช.ซากีรีน สะกะแย |
|
หมายเหตุ ** หมายถึง ไม่นับเหรียญ |
เหรียญเงิน จำนวน 11 เหรียญ (นับเหรียญ 11 เหรียญ) | ||
---|---|---|
กรีฑา - กระโดดไกล มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวอินทิรา แสงสุวรรณ |
|
กรีฑา - กระโดดไกล มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | นายศุภวิชญ์ แสนสุข |
|
เปตอง - บุคคล : เดี่ยว มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | | |
ลีลาศ - Standard : Class A (5 จังหวะ) Waltz,Tango,Viennese Waltz,Slow Foxtrot,Quickstep มัธยมศึกษาตอนต้น | | |
ลีลาศ - Standard : Class C (3 จังหวะ) Waltz,Tango,Quickstep มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาววรยา ลิ่มกังวาฬมงคล นายธนพล แตกกิ่ง |
|
ลีลาศ - Standard : Class D (2 จังหวะ) Waltz,Tango มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาววรยา ลิ่มกังวาฬมงคล นายธนพล แตกกิ่ง |
|
ลีลาศ - Latin American : Class C (3 จังหวะ) Cha Cha Cha,Rumba,Jive มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวปรมาภรณ์ แก้วมุนีโชค นายปธานิน แก้วมุนีโชค |
|
ลีลาศ - Latin American : Class C (3 จังหวะ) Cha Cha Cha,Rumba,Jive มัธยมศึกษาตอนต้น | ด.ช.ศุภกิตต์ ศิลาลาย ด.ญ.อรณิชา พรหมสุทธิ์ |
|
ลีลาศ - Latin American : Class D (2 จังหวะ) Cha Cha Cha,Rumba มัธยมศึกษาตอนต้น | ด.ช.ศุภกิตต์ ศิลาลาย ด.ญ.อรณิชา พรหมสุทธิ์ |
|
ลีลาศ - Latin American : Class D (2 จังหวะ) Cha Cha Cha,Rumba มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวปิญชาน์ พรหมสุทธิ์ นายวิทย์อนันต์ ตั้งก่อสกุล |
|
ลีลาศ - Latin American : Class E (1 จังหวะ) Cha Cha Cha มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวอภิสรา ไชยสวัสดิ์ นายวรเมธ วงศ์สำราญ |
|
หมายเหตุ ** หมายถึง ไม่นับเหรียญ |
เหรียญทองแดง จำนวน 5 เหรียญ (นับเหรียญ 5 เหรียญ) | ||
---|---|---|
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย | | |
กรีฑา - วิ่ง 1500 เมตร มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง | นางสาวนัศรียา แวหามะ |
|
กรีฑา - ขว้างจักร มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง | ด.ญ.กานต์ธิดา สระอิส |
|
ฟุตซอล - มัธยมศึกษาตอนต้น ทีมชาย | ด.ช.ศิวภูมิ โตจั่น ด.ช.รัศม์ตะวัน จันทร์แก้ว ด.ช.นิดานิส ระเด่นอาหมัด ด.ช.สุวินิจ ฤทธิรงค์ ด.ช.อิลฮาล เวาะมะ ด.ช.มุหัมมัดบูคอรี เสกเมธี ด.ช.ธนัญกรณ์ วังอาภากุล ด.ช.ซุลฮาซาน ยูโซะ ด.ช.ธนวินท์ แซ่ฉั่ว ด.ช.กิตติพงษ์ นพจนสุภาพ ด.ช.พงศธร ก่อเกียรติพิทักษ์ ด.ช.อลีฟ ขาลี |
|
ลีลาศ - Latin American : Class C (3 จังหวะ) Cha Cha Cha,Rumba,Jive มัธยมศึกษาตอนปลาย | นางสาวปิญชาน์ พรหมสุทธิ์ นายวิทย์อนันต์ ตั้งก่อสกุล |
|
หมายเหตุ ** หมายถึง ไม่นับเหรียญ |